Àpótí ìdọ̀tí níta gbangba
Àpótí ìdọ̀tí ìta yìí ní àwòrán onígun mẹ́rin. Ara rẹ̀ ló ní àwọn páálí igi onígun mẹ́rin tí a fi igi ṣe tí ó gbóná tí ó sì ní àdánidá, tí ó sì ń da ìrísí igi ilẹ̀ pọ̀ mọ́ ẹwà òde òní. Orí rẹ̀ tó ní àwọ̀ ìmọ́lẹ̀ yàtọ̀ sí ibi ìdọ̀tí dúdú níbi tí a ti ń ṣí àpótí ìdọ̀tí náà, èyí tí ó ń mú kí ó mọ́ tónítóní tí ó sì lẹ́wà. Ó ń mú kí àyíká àwọn ibi bí ọgbà ìtura, àwọn ibi ẹlẹ́wà, àti àwọn ibi ìṣòwò sunwọ̀n sí i.
A ṣe àpótí ìta yìí láti inú àwọn ohun èlò tí a fi igi ṣe (tí a sábà máa ń fi igi tàbí igi tí a fi agbára ṣe), ó ní agbára ojú ọjọ́ tí ó tayọ (tí kò ní agbára UV, tí kò ní agbára òjò, tí kò sì ní agbára ọrinrin), tí ó ń dènà ìbàjẹ́ àti ìbàjẹ́. Ó dára fún lílo níta fún ìgbà pípẹ́, ó tún ń ṣe àfikún àwọn àyè inú ilé pẹ̀lú ohun ọ̀ṣọ́ igi nígbà tí a bá gbé e sínú ilé.
Ìṣílẹ̀ àpótí náà ní àwòrán tí ó ṣí sílẹ̀ láìsí ìbòrí, èyí tí ó ń mú kí ìdọ̀tí máa lọ kíákíá, ó sì ń dín àwọn ìdènà lílò kù. Ohun èlò tí ó wà ní orí rẹ̀ lè ní àwọn ànímọ́ tí kò lè wọ̀, tí ó sì rọrùn láti mọ́, èyí tí ó ń mú kí ó pẹ́ sí i.
Àwọn Ohun Èlò àti Ìlò Ohun Èlò Ohun Èlò Ohun Èlò Ohun Èlò
Àwọn Ààbò Ìta: Àwọn ọ̀nà páàkì, àwọn agbègbè ìsinmi tó lẹ́wà, àwọn agbègbè ìṣòwò, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ. Ní ṣíṣe gẹ́gẹ́ bí ibi ìkójọ ìdọ̀tí gbogbogbòò, àwọn àpótí wọ̀nyí ń so ìlò pọ̀ mọ́ ìrísí igi tó ń mú kí àwọn ohun èlò ìlú rọlẹ̀, tó sì ń bá àwọn ilẹ̀ àdánidá tàbí àṣà ìbílẹ̀ mu.
Àwọn Ìṣẹ̀lẹ̀ Inú Ilé: Ó yẹ fún àwọn ilé ìtura onílẹ̀, àwọn ibi ìtura ilé àlejò, tàbí àwọn gbọ̀ngàn ìfihàn ti àwọn ará China, àwọn àpótí wọ̀nyí ń fi ohun mìíràn tí ó lẹ́wà tí ó sì ń ṣe ìwọ́ntúnwọ́nsí iṣẹ́ àti ẹwà ohun ọ̀ṣọ́ rọ́pò àwọn àpótí irin tàbí ike ìbílẹ̀.
Ní pàtàkì, àwọn agolo ìdọ̀tí lóde jẹ́ irinṣẹ́ ìkójọpọ̀ ìdọ̀tí tí ó wà ní ìwọ́ntúnwọ́nsí láàrín iṣẹ́ àti ẹwà. Apẹẹrẹ igi wọn bá onírúurú ipò mu, nígbà tí ìṣètò wọn tí ó rọrùn mú kí ó rọrùn láti kó pamọ́. Wọ́n ń bójú tó àwọn àìní ìtọ́jú ojoojúmọ́ pẹ̀lú àfiyèsí lórí ‘ìṣe àti ẹwà ojú’.
Ilé-iṣẹ́ tí a ṣe àdáni ní ìta gbangba fún ìdọ̀tí
Ìwọ̀n Àpótí Ìdọ̀tí Ìta gbangba
Àpótí Ìdọ̀tí Ìta-Àṣà tí a ṣe àdáni
Àpótí ìdọ̀tí ìta gbangba - àtúnṣe àwọ̀
For product details and quotes please contact us by email david.yang@haoyidaoutdoorfacility.com