• ojú ìwé_bánárì

Apẹrẹ Tuntun ti Ifijiṣẹ Ita gbangba Smart Parcel

Àpèjúwe Kúkúrú:

Àpótí lẹ́tà onípele ni èyí. Ara pàtàkì àpótí náà jẹ́ aláwọ̀ ewé, pẹ̀lú àwòrán tó rọrùn àti onípele. Orí àpótí náà tẹ̀, èyí tó lè dín omi òjò kù, tó sì lè dáàbò bo àwọn ohun inú rẹ̀.

Ibùdó ìfijiṣẹ́ kan wà ní orí àpótí náà, èyí tí ó rọrùn fún àwọn ènìyàn láti fi lẹ́tà àti àwọn nǹkan kéékèèké mìíràn ránṣẹ́. Apá ìsàlẹ̀ àpótí náà ní ìlẹ̀kùn tí a lè tì, àti pé ìdènà náà lè dáàbò bo àwọn ohun inú àpótí náà kí ó má ​​baà sọnù tàbí kí ó wò ó. Nígbà tí a bá ṣí ìlẹ̀kùn náà, a lè lo inú ilé náà láti fi tọ́jú àwọn ohun èlò àti àwọn nǹkan mìíràn. A ṣe gbogbo ilé náà ní ọ̀nà tó tọ́, ó wúlò, ó sì dáàbò bo, ó dára fún àwùjọ, ọ́fíìsì àti àwọn agbègbè mìíràn, ó rọrùn láti gba àti láti tọ́jú àwọn lẹ́tà àti àwọn ohun èlò fún ìgbà díẹ̀.


  • orúkọ ìtajà:hayida
  • Iṣẹ́:Àpótí Ìfìwéránṣẹ́ Ìta gbangba
  • Àmì:A ṣe àdáni
  • Titiipa:Titiipa bọtini tabi titiipa koodu
  • Àlàyé Ọjà

    Àwọn àmì ọjà

    Apẹrẹ Tuntun ti Ifijiṣẹ Ita gbangba Smart Parcel

    àpótí ìdìpọ̀ (6)
    àpótí ìdìpọ̀ (4)
    àpótí ìdìpọ̀ (7)

    Ó tóbi ju àpótí ìfijiṣẹ́ àkànṣe lọ, èyí tí kìí ṣe pé ó lè gba àwọn ìfijiṣẹ́ kíákíá nìkan, ṣùgbọ́n ó tún lè ní ààbò.

     

    Nípa lílo àwọ̀ tuntun tí a fi ń dènà ìbàjẹ́, ó jẹ́ èyí tí kò lè rọ̀, tí kò sì lè bàjẹ́, ó sì ń dáàbò bo àwọn páálí àti lẹ́tà rẹ ní gbogbo ọjọ́.

    àpótí ìdìpọ̀ (3)
    àpótí ìdìpọ̀ (2)
    àwòrán_7

  • Ti tẹlẹ:
  • Itele:

  • Kọ ifiranṣẹ rẹ si ibi ki o fi ranṣẹ si wa