• ojú ìwé_bánárì

Àwọn Àpótí Ìdọ̀tí Òpópónà Onígi Tí A Ṣe Àdánidá Nínú Ilé-iṣẹ́ Àwọn Àpótí Ìdọ̀tí Ńlá

Àpèjúwe Kúkúrú:

Àpótí ìdọ̀tí ìta gbangba oní ẹ̀ka mẹ́rin náà dúró fún ìgbésẹ̀ pàtàkì nínú ìgbésí ayé ìlú òde òní fún ìdàgbàsókè àtúnlo àwọn ohun àlùmọ́nì àti àtúnṣe àyíká.

Lọ́pọ̀ ìgbà, àpótí ìdọ̀tí ìta yìí ní àwọn odò ìdọ̀tí mẹ́rin ọ̀tọ̀ọ̀tọ̀:

  • Àwọn Ohun Tí A Lè Ṣe Àtúnlò
  • Egbin ounjẹ
  • Egbin elewu
  • Egbin to ku

Apoti Idọti

Nípa ṣíṣe àtúnṣe àti pípa àwọn oríṣiríṣi ìdọ̀tí nù lọ́nà tó péye, àwọn ohun tí a lè tún lòle wọ inu eto imularada awọn orisun daradara diẹ sii fun atunlo;ìdọ̀tí oúnjẹle ṣe ilana kemikali pataki lati yipada si awọn orisun bii awọn ajile adayeba;egbin elewugba ìpamọ́ láìléwu láti dènà ìpalára sí àyíká àti ìlera ènìyàn; àtiegbin to kugba itọju ti o yẹ ti ko ni ipalara.

Àwọn àpótí ìdọ̀tí ìta gbangba yìí ń ṣe àfikún sí ṣíṣe àtúnṣe sí àyíká ìlú àti ṣíṣe àtìlẹ́yìn fún ìdàgbàsókè tó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé.


  • orúkọ ìtajà:Ṣáínà
  • Orukọ Ọja:àpótí ìdọ̀tí òde
  • nọ́mbà àwòṣe:HBW177
  • ara:morden
  • ohun elo:igi ati irin
  • Ọ̀rọ̀-ọ̀rọ̀:Apoti idọti irin ati igi onigi ita gbangba
  • Àlàyé Ọjà

    Àwọn àmì ọjà

    Àwọn Àpótí Ìdọ̀tí Òpópónà Onígi Tí A Ṣe Àdánidá Nínú Ilé-iṣẹ́ Àwọn Àpótí Ìdọ̀tí Ńlá

    IMG_9116
    Apoti idọti ita gbangba

    Àpótí ìdọ̀tí ìta gbangba náà ní àwòrán dídán àti ẹlẹ́wà pẹ̀lú àwọn ìlà mímọ́, tí ó ń para pọ̀ di onírúurú ibi ìta gbangba. Yálà ó wà lábẹ́ òjìji igi ọgbà tàbí àwọn ọ̀nà ìgbé tí ó wà ní ìlà, ó di ohun tí ó bá àyíká ilẹ̀ mu.

    A fi irin àti igi tó dára ṣe àwọn ohun èlò irin náà, wọ́n lágbára, wọ́n sì le koko. Wọ́n fi àwọn ìlànà pàtàkì tó lè dènà ipata àti ìpalára ṣe wọ́n, wọ́n sì jẹ́ ètò tó lágbára, tó sì lè gbára lé, tó sì lè kojú ìnira afẹ́fẹ́, oòrùn àti òjò. A fi igi adayeba tí a ti yan dáadáa ṣe àwọn apá igi náà, wọ́n sì ní àwọn àpẹẹrẹ ọkà àdánidá àti ìrísí tó dára. Èyí kì í ṣe pé ó ń fi ìtara gbígbóná àti ìmísí àdánidá kún un nìkan, ó tún ń fi hàn pé a fẹ́ ṣe àwọn ohun èlò tó dára.

    Ètò ìṣètò ẹ̀ka mẹ́rin tí a ṣètò nínú àpótí ìdọ̀tí náà, tí a so pọ̀ mọ́ àwọn àmì ìṣètò àwọ̀ tí ó hàn gbangba, ń rí i dájú pé ìsọdọ̀tí ìdọ̀tí wà níta gbangba láìsí ìṣòro. Èyí ń mú kí ìsọdọ̀tí ìdọ̀tí rọrùn, ó sì ń mú kí ó wà ní ìtòtọ́ níta gbangba. Pẹ̀lú àpótí ìdọ̀tí yìí, àwọn ààyè ìta gbangba lè ṣe àṣeyọrí ìkójọpọ̀ ìdọ̀tí tí ó gbéṣẹ́, tí ó sì wà ní ìtòtọ́, tí ó sì ń dáàbò bo ìṣẹ̀dá àwọn ààyè ìta gbangba tí ó mọ́ tónítóní, tí ó sì jẹ́ ti àyíká. Àpótí ìdọ̀tí ìta gbangba dúró gẹ́gẹ́ bí olùrànlọ́wọ́ tí ó lágbára fún mímú kí àyíká dára síi ní àwọn ibi ìta gbangba.

    Ilé iṣẹ́ wa jẹ́ ògbóǹtarìgì nínú ṣíṣe onírúurú ohun èlò ìta gbangba, pẹ̀lú àpótí ìdọ̀tí ìta gbangba yìí tí ó ń fi agbára wa hàn. Níbí, a lè ṣe àtúnṣe àwọn ìwọ̀n gẹ́gẹ́ bí àwọn ohun tí a nílò, tí ó lè gba àwọn igun òpópónà kékeré àti àwọn onígun mẹ́rin tí ó gbòòrò.

    Àpótí ìdọ̀tí ìta gbangba ní onírúurú àṣà, títí kan àwọn àwòrán onípele àtijọ́, láti bá àwọn ìbéèrè ẹwà mu ní gbogbo àwọn ibi tó yàtọ̀ síra. A yan àwọn ohun èlò náà ní ọ̀nà tó rọrùn, bíi irin-igi tàbí irin-irin, èyí tó ń jẹ́ kí ó pẹ́ tó, ó sì ń jẹ́ kí ó lẹ́wà.

    Jù bẹ́ẹ̀ lọ, a le fi àwọn àmì ìdámọ̀ràn tí a ṣe àdáni fún àwọn oníbàárà kún un, èyí tí yóò mú kí ìrísí àmì ìdámọ̀ràn náà pọ̀ sí i.

    Láti ìgbà tí a bá ti ṣe iṣẹ́ àgbékalẹ̀ dé ìgbà tí a bá ti fi nǹkan ránṣẹ́, gbogbo ìpele ni a máa ń ṣàkóso dídára rẹ̀ dáadáa, èyí tí a máa ń rí i dájú pé a ń kó àwọn àpótí ìdọ̀tí tí ó bá ìfojúsùn àwọn oníbàárà mu, tí ó sì ń mú kí àyíká ìlú sunwọ̀n sí i.

    IMG_9123

    Apoti idọti ita gbangba ti a ṣe adani ni ile-iṣẹ

    Ìwọ̀n àpótí ìdọ̀tí ìta gbangba
    Apoti idọti ita gbangba-Aṣa ti a ṣe adani

    àwo ìdọ̀tí ìta gbangba - àtúnṣe àwọ̀

    For product details and quotes please contact us by email david.yang@haoyidaoutdoorfacility.com

    IMG_9116
    ago idọti ita gbangba
    IMG_9118
    IMG_9123
    2
    IMG_9124

  • Ti tẹlẹ:
  • Itele:

  • Kọ ifiranṣẹ rẹ si ibi ki o fi ranṣẹ si wa