Bẹ́ńṣì ìta gbangba
Àga ìjókòó ìta gbangba náà ní àwòrán oníṣẹ́ ọnà tí ó rọrùn, tí ó ní àwọn ìlà àdánidá tí ó dàbí ère ìta gbangba. Ìṣètò irin tí ó wà lórí ilẹ̀ kìí ṣe pé ó mú kí ojú ríran kedere àti ìgbàlódé pọ̀ sí i nìkan ni, ṣùgbọ́n ó tún ń ṣiṣẹ́ àwọn iṣẹ́ ọnà—ìṣàn omi kíákíá àti afẹ́fẹ́ ń dènà ìkójọ omi kódà ní ojú ọjọ́ òjò, èyí tí ó ń jẹ́ kí ìjókòó náà gbẹ. Apẹẹrẹ yìí yà kúrò nínú àwọn èrò ìbílẹ̀ ìta gbangba, ó ń da ẹwà iṣẹ́ ọnà pọ̀ mọ́ ẹwà ààyè láti di ibi tí a lè fojú rí ní àwọn ibi gbogbogbòò.
Irin Galvanized + Ilana Bo Lulú
Ipìlẹ̀ Irin Galvanized: Nípa lílo irin tí a fi zinc bo gẹ́gẹ́ bí ìpìlẹ̀, ipele zinc ààbò náà ń dènà ọrinrin ìta gbangba, ìfọ́mọ́, àti àwọn ohun mìíràn tó ń fa àyíká. Èyí mú kí ìdènà ipata àti ìfaradà ìpalára tó wà nínú bench pọ̀ sí i, èyí sì ń rí i dájú pé ó ń ṣiṣẹ́ níta gbangba fún ìgbà pípẹ́ láti ìpele ohun èlò náà.
Ìlànà ìbòrí lulú: A fi ìbòrí polymer dídín sí ojú irin tí a fi galvanized ṣe nípasẹ̀ fífún lulú. Ìbòrí yìí kìí ṣe pé ó tún mú kí ìdènà ipata pọ̀ sí i nìkan ni, ó tún ń fún ìbòrí òde ní àwọ̀ tó máa ń pẹ́ títí. Ó ń fúnni ní ìdènà UV àti ìdènà pípa, èyí sì ń jẹ́ kí ìbòrí òde máa fani mọ́ra kódà nígbà tí oòrùn bá ń yọ sí i fún ìgbà pípẹ́. Ilẹ̀ dídán náà rọrùn láti mọ́, ó sì ń bójú tó àìní ìtọ́jú ojoojúmọ́ lòdì sí eruku àti àbàwọ́n òde.
Ilé-iṣẹ́ àdáni ìta gbangba
Ìwọ̀n bẹ́ńṣì níta gbangba
ita gbangba benchc-Aṣa ti a ṣe adani
àtúnṣe àwọ̀ ìta gbangba - àga ìjókòó
For product details and quotes please contact us by email david.yang@haoyidaoutdoorfacility.com