Apoti Idọti Ita gbangba
Ìgbé Àpótí Ìdọ̀tí Ìta: Pẹ̀lú àwòrán “ìṣílẹ̀ òkè àti ìsàlẹ̀ àpótí”, ó ń mú kí ìdọ̀tí dànù lọ́nà tó rọrùn nígbàtí ó ń mú kí ìwẹ̀nùmọ́ tó wà ní àárín gbùngbùn ṣiṣẹ́ dáadáa, ó sì ń ṣàṣeyọrí “ìgbé-ìgbé-àkójọ” láìsí ìṣòro.
Àmì ìta gbangba tí ó ní irin dúdú àti àmì “Ẹ ṢE OHUN” tí ó jẹ́ ti ìta tí ó dára máa ń wọ inú àwọn ibi gbogbogbò bí àwọn ilé ìtajà, àwọn òpópónà, àti àwọn ibi tí ó lẹ́wà. Ó ń ṣiṣẹ́ gẹ́gẹ́ bí ibi tí ó dára àti ìrántí ìwà rere.
Àpótí ìdọ̀tí níta gbangba ń fún gbogbo ènìyàn níṣìírí láti kópa nínú yíyàsọ́tọ̀ àwọn ìdọ̀tí àti ìtọ́jú àyíká, èyí sì ń mú kí ìrírí ọpọlọ àwọn olùlò pọ̀ sí i nígbà tí wọ́n bá ń da ìdọ̀tí nù.
A fi irin alagbara gíga tí a fi galvanized ṣe é, tí ó sì ní agbára láti dènà ìbàjẹ́, àpótí ìdọ̀tí òde náà kò lè fara da ìjìnlẹ̀ afẹ́fẹ́, òjò, àti ìrìn ẹsẹ̀ gíga láìsí ìbàjẹ́ tàbí ìpalára, èyí tí ó ń rí i dájú pé ó wúlò fún ìgbà pípẹ́.
Àpapọ̀ ìkọ́lé irin tó lágbára àti ìbòrí dúdú mú kí ó ní ìrísí tó dára, ó sì ń mú kí ojú wa rí ní àwọn ibi ìṣòwò àti ní gbogbogbòò, èyí sì ń mú kí àyíká lè yípadà.
Ilẹ̀ tí ó mọ́ tónítóní, tí ó sì rọrùn láti mọ́ tónítóní ti irin tí a fi galvanized ṣe, tí a so pọ̀ mọ́ ìlẹ̀kùn kábíẹ̀tì, ń mú kí ìyọkúrò ìdọ̀tí àti ìtọ́jú ẹ̀rọ rọrùn. Èyí ń dín owó ìṣiṣẹ́ ìgbà pípẹ́ kù, ó sì ń bá ìlànà àwòrán “tí ó gbéṣẹ́ gan-an àti tí ó wúlò” mu.
Apoti Idọti Ita gbangba
A gbé e sí ẹnu ọ̀nà/àbájáde àti àwọn ọ̀nà inú àwọn ọjà àti àwọn ibi ìtajà, ìrísí rẹ̀ tó dára àti àmì “Ẹ ṢE” tó jẹ́ ọ̀rẹ́ kò kàn mú àìní ìkójọ ìdọ̀tí wá nìkan, ó tún gbé ọgbọ́n àti ìtara iṣẹ́ ajé ga síi.
Apoti Idọti Ita gbangba
Gẹ́gẹ́ bí ibi ìkójọ ìdọ̀tí gbogbogbòò ní ìlú, àwọn àpótí ìdọ̀tí wọ̀nyí bá àwọn ibi tí àwọn ènìyàn ti ń rìn kiri mu bíi òpópónà ìṣòwò àti àwọn agbègbè tí àwọn ènìyàn ń rìn kiri, wọ́n ń ran àwọn ènìyàn lọ́wọ́ láti máa ṣe ìmọ́tótó òpópónà nígbà tí wọ́n sì ń fúnni ní ìtọ́sọ́nà tó dára nípasẹ̀ àmì gbígbóná.
Àpótí Ìdọ̀tí Ìta. A gbé àwọn àpótí wọ̀nyí sí àwọn ibi ìgbafẹ́ àti ní ojú ọ̀nà tó dára, wọ́n sì ń jẹ́ kí ilẹ̀ mọ́ tónítóní, wọ́n sì ń fún àwọn àlejò ní ìrírí ìtẹ́wọ́gbà nípasẹ̀ àmì “Ẹ ṢE” wọn.
Àwọn àpótí ìdọ̀tí lóde ń ṣiṣẹ́ fún àwọn ibi ìtajà àti àwọn ọ̀nà gbogbogbòò ní àwọn ilé ọ́fíìsì ńláńlá àti àwọn ọgbà ìtajà, wọ́n ń bójú tó àìní ìdàkúrò ìdọ̀tí lójoojúmọ́, wọ́n sì ń mú kí iṣẹ́ ibi iṣẹ́ túbọ̀ rọrùn sí i.
A le ṣe àtúnṣe sí ìwọ̀n irin tí a fi galvanized ṣe láti mú kí ó le lágbára síi. Àwọn àwọ̀ ojú ilẹ̀ (fún àpẹẹrẹ, grẹ́y, àwọ̀ ewé dúdú) tún ṣeé ṣe láti bá onírúurú àwòrán mu.
Ile-iṣẹ ti a ṣe adani ti ita gbangba ti idọti
Ìwọ̀n Àpótí Ìdọ̀tí Ìta
Àpótí Ìdọ̀tí Ìta-Àṣà tí a ṣe àdáni
Àpótí Ìdọ̀tí Ìta-àwọ̀ tí a lè ṣe àtúnṣe rẹ̀
For product details and quotes please contact us by email david.yang@haoyidaoutdoorfacility.com