Àpótí ìdọ̀tí níta gbangba
Àpótí ìdọ̀tí ìta gbangba oníyàrá méjì yìí ni a ṣe ní pàtó fún yíyàsọ́tọ̀ ìdọ̀tí tó munadoko. Pẹ̀lú ìṣètò àpótí méjì, àpótí apá òsì aláwọ̀ búlúù ni a kọ sí 'ÀTÚNTẸ̀LẸ̀' pẹ̀lú àmì àtúnlò àti àwọn àmì ìdọ̀tí tó ṣeé tún lò, tí a yà sọ́tọ̀ fún àwọn ohun èlò tí a lè tún lò. Àpótí apá ọ̀tún ní àmì 'ÌDÀLẸ̀' àti àmì ìdànù ìdọ̀tí, tí ó gba ìdọ̀tí gbogbogbòò.
A fi irin ṣe àkójọ náà, ó lágbára, ó sì le koko, ó sì yẹ fún onírúurú ibi ìta gbangba. Ilẹ̀ onígun mẹ́rin kan lórí àpótí náà ń mú kí ìdọ̀tí rọrùn láti dà nù, nígbà tí ọwọ́ irin kan ń jẹ́ kí ó rọrùn láti ṣí àti láti tú jáde. Apẹẹrẹ àpótí náà tó mọ́, tó kéré jùlọ, àwọ̀ tó mọ́ kedere, àti àwọn àmì tó ṣeé fojú rí mú kí yíyàsọ́tọ̀ ìdọ̀tí rọrùn láti wọ̀. Èyí ń ran lọ́wọ́ láti ṣẹ̀dá àyíká tó mọ́ tónítóní, tó wà létòlétò, ó sì dára fún àwọn ibi gbogbogbòò bíi páàkì, òpópónà, àti àwọn ilé-ẹ̀kọ́.
Ilé iṣẹ́ wa n pese àwọn àpótí ìdọ̀tí tí a lè ṣe àtúnṣe níta gbangba ní onírúurú ìlànà. Yàtọ̀ sí àwọ̀ aláwọ̀ búlúù-àwọ̀ ewéko àtijọ́, a lè ṣe àwọn àpótí náà ní ìbámu pẹ̀lú àwọn ohun tí àwọn oníbàárà nílò, kí wọ́n lè rí àwọn ohun tí wọ́n fẹ́ ní onírúurú ipò. Nípa ìwọ̀n, a lè ṣe àtúnṣe agbára náà láti bá ààyè àti ìwọ̀n ìṣẹ̀dá ìdọ̀tí tí ó wà mu. Ní ọ̀nà ìrísí, a ń ṣe àwọn àwòrán tí a ṣe àtúnṣe fún àwọ̀ ara àpótí náà àti ìṣètò ṣíṣí rẹ̀. Àwọn ohun èlò náà kọjá àwọn irin tí a ṣe déédéé láti ní irin alagbara àti igi tí kò lè jẹrà. Jù bẹ́ẹ̀ lọ, a lè tẹ àwọn àmì ìdámọ̀, àwọn ọ̀rọ̀ àkànṣe, tàbí àwòrán lórí àwọn àpótí náà, kí a sì gbé àmì ìdámọ̀ rẹ ga dáadáa nígbà tí a bá ń bá àyíká àṣà àwọn ibi pàtó mu.
Àpótí ìdọ̀tí ìta gbangba tí a ṣe àdáni ní ilé-iṣẹ́
ago idọti ita gbangba-Iwọn
ago idọti ita gbangba-Aṣa ti a ṣe adani
ago idọti ita gbangba- iṣapeye awọ
For product details and quotes please contact us by email david.yang@haoyidaoutdoorfacility.com